Kasaysayan ng mga larô
Maikling kasaysayan ng mga larô. Para matingnan ang detalyadong impormasyon, mag-click kayo sa numero ng larông interesante para sa inyo.
STANDARD GAMELOW GAMEBIG GAMEFAST GAMECOIN FLIP
Силач Силачик
- Panalo:$9.02
- Portuna:36.5%
- Matagumpay na tiket:491
- Status ng panalo:Napadala ✓
Larô №11568322026-10-19 10:08:38
$3.69
40.9%
$3.29
36.5%
$2.04
22.6%
Ang isang panalo kabilang sa komisyon: ▼
-
Immortal Treasure III 2019$2.04 -
D2CL Season 5 HUD$2.03 -
Glitter Bkop Talent Sticker - TI 2023$1.58 -
Inscribed King Kringle Armor$1.27 -
Crazed Tassels of the Black Death$0.94 -
Shadows of Ravensmane Hood$0.46 -
Belt of Vile Convocation$0.39 -
Complete Algid Falcon Quiver$0.21 -
Cape of the Blackguard Magus$0.11
Chapa
- Panalo:$3.48
- Portuna:58.6%
- Matagumpay na tiket:2571
- Status ng panalo:Napadala ✓
Larô №11568312026-10-19 10:01:35
$2.04
58.6%
$1.44
41.4%
Ang isang panalo kabilang sa komisyon: ▼
-
Immortal Treasure I 2018$2.04 -
Inscribed King Kringle Armor$1.44
Силач Силачик
- Panalo:$1.80
- Portuna:52.0%
- Matagumpay na tiket:872
- Status ng panalo:Napadala ✓
Larô №11568302026-10-19 09:39:45
$0.94
52.0%
$0.87
48.0%
Ang isang panalo kabilang sa komisyon: ▼
-
Crazed Tassels of the Black Death$0.94 -
Shadows of Ravensmane Hood$0.46 -
Complete Algid Falcon Quiver$0.21 -
Cape of the Blackguard Magus$0.20
Defcon_1.0
- Panalo:$4.63
- Portuna:74.2%
- Matagumpay na tiket:1325
- Status ng panalo:Napadala ✓
Larô №11568292026-10-19 06:27:31
$3.44
74.2%
$1.19
25.8%
Ang isang panalo kabilang sa komisyon: ▼
-
Crazed Tassels of the Black Death$1.72 -
Immortal Treasure III 2019$1.71 -
Aquemerald Blade$0.67 -
Sceptre of the Throne$0.53
Cringe
- Panalo:$1.24
- Portuna:46.4%
- Matagumpay na tiket:27
- Status ng panalo:Napadala ✓
Larô №11568282026-10-19 05:30:11
$0.67
53.6%
$0.58
46.4%
Ang isang panalo kabilang sa komisyon: ▼
-
Aquemerald Blade$0.67 -
Sceptre of the Throne$0.58
Elfikk ?? DOTAEXPERT
- Panalo:$7.57
- Portuna:54.2%
- Matagumpay na tiket:5011
- Status ng panalo:Napadala ✓
Larô №11568272026-10-19 04:54:49
$4.10
54.2%
$3.47
45.8%
Ang isang panalo kabilang sa komisyon: ▼
-
Bonkers of Awaleb$3.47 -
Taunt: Spider Shuffle$1.73 -
Inscribed Golden Dark Maw Inhibitor$1.28 -
Inscribed Golden Dark Maw Inhibitor$1.09
Cora
- Panalo:$57.70
- Portuna:20.3%
- Matagumpay na tiket:29722
- Status ng panalo:Napadala ✓
Larô №11568262026-10-18 20:42:20
$36.64
63.5%
$11.72
20.3%
$5.78
10.0%
$3.56
6.2%
Ang isang panalo kabilang sa komisyon: ▼
-
Inscribed Headdress of the Loyal Fold$12.66 -
Wings of the Foulfell Corruptor$11.72 -
Winter 2016 Treasure I$8.02 -
Ephey Talent Sticker - TI 2022$7.98 -
Unusual Blade of the Pack-Ice Privateer$7.98 -
Inscribed Severing Crest$5.78 -
Armor of Vile Reliquary$3.56
^Nik_Kim^
- Panalo:$1.51
- Portuna:50.3%
- Matagumpay na tiket:929
- Status ng panalo:Napadala ✓
Larô №11568252026-10-18 20:22:26
$0.76
50.3%
$0.75
49.7%
Ang isang panalo kabilang sa komisyon: ▼
-
Bearer of the Arkturan Talon$0.76 -
Primal Firewing$0.75
K
- Panalo:$10.47
- Portuna:33.3%
- Matagumpay na tiket:3869
- Status ng panalo:Napadala ✓
Larô №11568242026-10-18 20:19:25
$3.59
34.2%
$3.48
33.3%
$1.92
18.3%
$1.49
14.2%
Ang isang panalo kabilang sa komisyon: ▼
-
Ember Spirit's Hat$3.59 -
Gold Ephey Talent Sticker - TI 2024$3.43 -
The Fractured Order$1.49 -
Inscribed Cape of the Ravening Wings$1.46 -
Heroes Within Music Pack$0.45 -
Barbed Head of the Forbidden Sands$0.05
Raben
- Panalo:$2.00
- Portuna:73.3%
- Matagumpay na tiket:1134
- Status ng panalo:Napadala ✓
Larô №11568232026-10-18 19:05:28
$1.46
73.3%
$0.53
26.7%
Ang isang panalo kabilang sa komisyon: ▼
-
Inscribed Cape of the Ravening Wings$1.46 -
Heroes Within Music Pack$0.53
Ipakita mas
Chat
[tl] Awtorisado
▼ Hindî nabasa: 0 ▼
Kinakailangan ang awtorisasyon
Kasunduan sa Mga Tuntunin
Kung ang iyong edad ay mas mababa sa 21 taon - iwanan ang proyekto
Nabasa ko ang mga tuntunin at ganap na sumasang-ayon sa mga ito.
Sumasang-ayon ako sa kasunduan ng gumagamit.
StandardLowBigFastCoin Flip
Nickname:
Sa site mula sa:
Mga tagumpay: (sa isang buwan)
Mga talo: (sa isang buwan)
Winrate:
Halaga ng mga panalo: (sa isang buwan)
Max bet: (sa isang buwan)
Status: (HERALD) (GUARDIAN) (CRUSADER) (ARCHON) (LEGEND) (ANCIENT) (DIVINE)
◄ susunod na 10 larôKasaysayan ng mga larônakaraang 10 larô ►